Chào mừng bạn đến với Forum.

Nếu bạn là thành viên của Forum này, xin vui lòng Đăng nhập. Nếu bạn chưa là thành viên xin hãy bấm vào đăng ký bên dưới.

Chúc các bạn 1 ngày vui vẻ và hạnh phúc.

Internet Cata

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn đến với Forum.

Nếu bạn là thành viên của Forum này, xin vui lòng Đăng nhập. Nếu bạn chưa là thành viên xin hãy bấm vào đăng ký bên dưới.

Chúc các bạn 1 ngày vui vẻ và hạnh phúc.

Internet Cata
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
Liên kết website

Thông báo về việc Offline của anh em CATA

2 posters

Go down

Thông báo về việc Offline của anh em CATA Empty Thông báo về việc Offline của anh em CATA

Bài gửi by Cata 17/05/10, 12:51 am

- Nhằm tạo sự giao lưu kết bạn cho những anh em ở Internet CATA, chúng tôi sẽ tổ chức những bữa offline như cafe, liên hoan (nhậu) cho các bạn ở đây, như chúng ta đã biết, tất cả nhưng người có mặt tại đây đều sinh ra và lớn lên tại Kiên Giang, và điều quan trọng nhất mình là người Việt Nam, mà đã là người Việt Nam thì phải biết đoàn kết, chia sẽ lẫn nhau, tựa vào nhau mà sống, chân lý ấy không thể nào phai nhòa được. Chính vì lẽ đó, chúng ta cũng phải biết học tập nhưng điều tốt đẹp đó, phải biết tựa vào nhau mà sống, vì thế quyết định khi nào có offline đi đâu thì chúng ta nên thủ sẵn trong mình 1 số tiền nho nhõ để ủng hộ vào Quỹ Offline của CATA (hehe). Cụ thể quy định rõ như sau:

- Offline cafe: sẽ chọn 1 ngày cụ thể do anh em quyết đinh, 1 người sẽ hùn vào là 10k

- Offline Liên hoan: cũng sẽ chọn 1 ngày cụ thể, nhưng chắc sẽ vào buổi tối, 1 người sẽ hùn vào là 50k

Ai biểu quyết thì giơ tay lên tại đây nhé. Thông báo về việc Offline của anh em CATA Icon_cheers Thông báo về việc Offline của anh em CATA Icon_cheers Thông báo về việc Offline của anh em CATA Icon_cheers

Được sửa bởi Cata ngày 21/05/10, 12:20 pm; sửa lần 2.
Cata
Cata
Head Admin

Thông báo về việc Offline của anh em CATA Empty Re: Thông báo về việc Offline của anh em CATA

Bài gửi by KienTruong 19/05/10, 06:53 am

ok, nhưng phải cho tuyị em thêm chút` thời gian, gần thi tốt nghiệp rồi..... Thông báo về việc Offline của anh em CATA Icon_cheers
KienTruong
KienTruong
Manager
Manager

Thông báo về việc Offline của anh em CATA Empty Re: Thông báo về việc Offline của anh em CATA

Bài gửi by Cata 19/05/10, 04:13 pm

KienTruong đã viết:ok, nhưng phải cho tuyị em thêm chút` thời gian, gần thi tốt nghiệp rồi..... Thông báo về việc Offline của anh em CATA Icon_cheers

Chừng nào rãnh mà, đâu có quy định tg đâu àh, vậy thi xong sẽ làm 1 chầu party lớn nhá, hahaha
Cata
Cata
Head Admin

Bài gửi by KienTruong 19/05/10, 06:55 pm

uhm.. quy ết định như zi di!!
KienTruong
KienTruong
Manager
Manager

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics